Skip to main content
Đông Tây Barbershop

Đông Tây Barbershop

Phát triển nghề thủ công

Trang chủVề chúng tôiSản phẩmThư viện tócTin tứcCửa hàngHọc nghề
Đặt lịch

Liên kết nhanh

  • Giới thiệu
  • Cửa hàng
  • Học nghề
  • Tuyển dụng
  • Tin tức
  • Đặt lịch

Theo dõi chúng tôi

Cập nhật tin tức mới nhất và các hoạt động xã hội.

Đông Tây Barbershop

Đông Tây Barbershop

Barbershop

Phát triển nghề thủ công

Liên hệ

  • 0901602902
    19004737
  • barber@dongtaybarbershop.com

© 2026 Đông Tây Barbershop. Bản quyền đã được bảo hộ.

Chính sách bảo mậtĐiều khoản sử dụngChính sách thanh toánChính sách hoàn trảChính sách vận chuyển và giao nhận
Trung Tâm Tin Tức
Tin Tức & Hoạt Động

Trung Tâm Tin Tức

Cập nhật mới nhất về hoạt động, sự kiện và tin tức từ Đông Tây Barbershop

Tất cả tin tức(123)

Tag: #barbersho

Hiển thị 1–10 trong 123 tin tức

Trang 1 / 13

Điều gì khiến khách hàng quay lại Đông Tây Barbershop sau lần đầu trải nghiệm?
Tin tức
Thứ Hai, 24/08/20265 phút đọc

Điều gì khiến khách hàng quay lại Đông Tây Barbershop sau lần đầu trải nghiệm?

Tại Đông Tây Barbershop, chúng tôi tin rằng một trải nghiệm cắt tóc trọn vẹn mới là điều tạo nên sự gắn kết lâu dài.

Một kiểu tóc đẹp có thể khiến bạn hài lòng ngay lập tức, nhưng để trở thành khách quen, điều đó cần nhiều hơn thế. Tại Đông Tây Barbershop, từ sự lắng nghe tận tâm, kỹ thuật chỉn chu đến không gian thoải mái, mỗi chi tiết đều được chăm chút để mang đến trải nghiệm xứng đáng, khiến bạn muốn quay lại lần nữa. Chúng tôi không chỉ cắt tóc, chúng tôi xây dựng sự tin tưởng.

Đọc thêm
Cắt Tóc Nam Lần Đầu Tại Barbershop: Những Điều Bạn Nên Biết Để Có Kiểu Tóc Ưng Ý
Tin tức
Thứ Bảy, 22/08/20267 phút đọc

Cắt Tóc Nam Lần Đầu Tại Barbershop: Những Điều Bạn Nên Biết Để Có Kiểu Tóc Ưng Ý

Đừng lo lắng nếu bạn chưa biết bắt đầu từ đâu. Đông Tây Barbershop sẽ hướng dẫn bạn chuẩn bị tốt nhất cho lần cắt tóc chuyên nghiệp đầu tiên, từ chọn kiểu đến giao tiếp với barber.

Lần đầu ghé barbershop hoặc muốn thay đổi kiểu tóc có thể khiến bạn băn khoăn. Bài viết này sẽ chia sẻ những kinh nghiệm hữu ích để bạn tự tin hơn, biết cách chọn kiểu, giao tiếp với thợ và chăm sóc tóc tại nhà, đảm bảo có được kiểu tóc nam ưng ý nhất tại Đông Tây Barbershop.

Đọc thêm
Tìm Tiệm Cắt Tóc Nam Ở TP.HCM? Đông Tây Barbershop Cùng Bạn F5 Diện Mạo
Tin tức
Thứ Ba, 18/08/20265 phút đọc

Tìm Tiệm Cắt Tóc Nam Ở TP.HCM? Đông Tây Barbershop Cùng Bạn F5 Diện Mạo

Khám phá hệ thống chi nhánh Đông Tây Barbershop khắp Sài Gòn, nơi bạn dễ dàng tìm thấy một kiểu tóc ưng ý và trải nghiệm thư giãn đích thực.

Một kiểu tóc phù hợp có thể thay đổi đáng kể diện mạo của nam giới. Tuy nhiên, việc tìm một tiệm cắt tóc vừa thuận tiện, vừa có thể tư vấn kiểu tóc phù hợp đôi khi cũng khiến nhiều người phân vân. Tại TP.HCM, Đông Tây Barbershop với hệ thống chi nhánh rộng khắp và đội ngũ barber chuyên nghiệp sẽ là điểm đến lý tưởng để bạn làm mới bản thân.

Đọc thêm
Trải nghiệm cắt tóc nam tại Đông Tây Barbershop Biên Hòa: Nơi phong cách được định hình
Tin tức
Thứ Hai, 17/08/20265 phút đọc

Trải nghiệm cắt tóc nam tại Đông Tây Barbershop Biên Hòa: Nơi phong cách được định hình

Tìm kiếm kiểu tóc ưng ý, phù hợp với khuôn mặt và phong cách sống riêng tại các chi nhánh Đông Tây Barbershop Biên Hòa.

Tại Đông Tây Barbershop Biên Hòa, mỗi kiểu tóc không chỉ là xu hướng mà còn là sự kết hợp hoàn hảo giữa form mặt, chất tóc và phong cách cá nhân. Với không gian thoải mái và đội ngũ barber tận tâm, chúng tôi mang đến trải nghiệm cắt tóc chuyên nghiệp, giúp bạn tự tin với vẻ ngoài gọn gàng và dễ chăm sóc mỗi ngày. Khám phá các chi nhánh của Đông Tây tại Biên Hòa ngay hôm nay để tìm kiếm phong cách của riêng bạn.

Đọc thêm
Ý nghĩa của tên thương hiệu Đông tây barbershop và văn hóa làm việc dưới góc chia sẻ của nhà sáng lập ( Chủ tịch , anh Nguyễn Hoài Thanh )
Tin tức
Thứ Bảy, 15/08/202613 phút đọc

Ý nghĩa của tên thương hiệu Đông tây barbershop và văn hóa làm việc dưới góc chia sẻ của nhà sáng lập ( Chủ tịch , anh Nguyễn Hoài Thanh )

Khám phá câu chuyện đằng sau thương hiệu, từ triết lý Đông-Tây đến hành trình lan tỏa giá trị bền vững và phát triển nghề barber tại Việt Nam.

Mỗi thương hiệu đều có một câu chuyện. Với Đông Tây Barbershop, đó là hành trình của niềm tin, sự kết hợp văn hóa Đông – Tây và khát vọng đóng góp cho cộng đồng. Từ những ngày đầu tiên, Nhà sáng lập Nguyễn Hoài Thanh đã kiến tạo một môi trường không chỉ tạo ra những mái tóc đẹp, mà còn lan tỏa tinh thần sẻ chia, phát triển nghề barber và hướng đến những giá trị bền vững. Bài viết này sẽ đưa bạn khám phá ý nghĩa sâu sắc đằng sau cái tên, tầm nhìn vươn ra thế giới và những hoạt động xã hội ý nghĩa

Đọc thêm
Những tiêu chí chọn tiệm cắt tóc nam uy tín ở Biên Hòa
Tin tức
Thứ Sáu, 14/08/20266 phút đọc

Những tiêu chí chọn tiệm cắt tóc nam uy tín ở Biên Hòa

Đừng chỉ nhìn vào giá, hãy cùng Đông Tây Barbershop khám phá những tiêu chí quan trọng để chọn được địa chỉ cắt tóc nam ưng ý, mang lại trải nghiệm hoàn hảo cho phong cách của bạn.

Việc tìm kiếm một tiệm cắt tóc nam uy tín tại Biên Hòa đòi hỏi nhiều hơn là chỉ cân nhắc mức giá. Một kiểu tóc đẹp cần được thực hiện bởi thợ có tay nghề, phù hợp với khuôn mặt và phong cách cá nhân. Bên cạnh đó, không gian tiệm, chất lượng dịch vụ và vị trí thuận tiện cũng là những yếu tố then chốt. Hãy cùng Đông Tây Barbershop tìm hiểu những tiêu chí quan trọng để lựa chọn địa chỉ cắt tóc nam phù hợp nhất, đảm bảo bạn luôn có vẻ ngoài chỉn chu và tự tin.

Đọc thêm
Top tiệm cắt tóc nam đẹp ở Biên Hòa
Tin tức
Thứ Năm, 13/08/20266 phút đọc

Top tiệm cắt tóc nam đẹp ở Biên Hòa

Khám phá 4 địa điểm Đông Tây Barbershop thuận tiện tại Biên Hòa, Đồng Nai – nơi bạn có thể tìm thấy kiểu tóc nam ưng ý và trải nghiệm dịch vụ chuyên nghiệp.

Bạn đang tìm một địa chỉ cắt tóc nam đẹp, dễ tìm và phù hợp với phong cách cá nhân tại Biên Hòa? Đông Tây Barbershop có 4 chi nhánh ở các khu vực Tân Tiến và Tam Hiệp, mang đến nhiều lựa chọn thuận tiện cho bạn. Ghé ngay để được tư vấn kiểu tóc phù hợp với khuôn mặt, chất tóc và phong cách sống của bạn.

Đọc thêm
Gặp Gỡ Huỳnh Thị Phương Thảo: 3 Năm Tận Tâm Nâng Tầm Trải Nghiệm Khách Hàng Tại Đông Tây Đà Nẵng
Tin tức
Thứ Hai, 20/07/20265 phút đọc

Gặp Gỡ Huỳnh Thị Phương Thảo: 3 Năm Tận Tâm Nâng Tầm Trải Nghiệm Khách Hàng Tại Đông Tây Đà Nẵng

Khám phá câu chuyện về người cộng sự chuyên nghiệp, đầy nhiệt huyết, người đã cùng Đông Tây Barbershop chi nhánh 152 Ông Ích Khiêm tạo nên những trải nghiệm đáng nhớ cho khách hàng.

Trong hành trình 3 năm gắn bó cùng Đông Tây Barbershop, Huỳnh Thị Phương Thảo đã trở thành một phần không thể thiếu của chi nhánh 152 Ông Ích Khiêm, Đà Nẵng. Với sự chăm chỉ, thái độ chuyên nghiệp và khả năng thấu hiểu khách hàng địa phương, cô đã xây dựng nên niềm tin và sự yêu mến, góp phần vào sự phát triển chung của Đông Tây.

Đọc thêm
Đừng Để Điện Thoại Giữ Trẻ: Đông Tây Barbershop Ươm Mầm Trải Nghiệm Lành Mạnh Cho Bé
Tin tức
Thứ Ba, 16/06/20266 phút đọc

Đừng Để Điện Thoại Giữ Trẻ: Đông Tây Barbershop Ươm Mầm Trải Nghiệm Lành Mạnh Cho Bé

Khám phá không gian tại Đông Tây Barbershop, nơi trẻ em có thể phát triển tư duy, kỹ năng và niềm đam mê qua các hoạt động thực tế thay vì chỉ dán mắt vào màn hình.

Trong thời đại công nghệ, điện thoại thông minh đang dần trở thành “người giữ trẻ” bất đắc dĩ. Đông Tây Barbershop không chỉ là nơi chăm sóc mái tóc mà còn kiến tạo một không gian trải nghiệm lành mạnh, nơi các bé có thể tham gia bida, cờ tướng, piano và đọc sách, giúp phát triển toàn diện và giảm thời gian sử dụng thiết bị điện tử.

Đọc thêm
Đông Tây Barbershop Phạm Hồng Thái: Nâng Tầm Phong Cách Quý Ông Ngay Trung Tâm Vũng Tàu
Tin tức
Thứ Hai, 25/05/20266 phút đọc

Đông Tây Barbershop Phạm Hồng Thái: Nâng Tầm Phong Cách Quý Ông Ngay Trung Tâm Vũng Tàu

Khám phá không gian barber hiện đại, dịch vụ đa dạng và trải nghiệm thư giãn đẳng cấp tại chi nhánh mới của Đông Tây Barbershop tại 94 Phạm Hồng Thái, TP. Vũng Tàu.

Tìm kiếm địa chỉ đáng tin cậy để lột xác diện mạo và định hình phong cách? Đông Tây Barbershop tại 94 Phạm Hồng Thái, Vũng Tàu chính là điểm đến lý tưởng. Với không gian hiện đại, vị trí thuận tiện và đội ngũ barber chuyên nghiệp, chúng tôi mang đến trải nghiệm cắt tóc, chăm sóc và thư giãn toàn diện cho phái mạnh, từ những kiểu tóc thời thượng đến các dịch vụ chăm sóc râu, gội đầu thư giãn. Hãy ghé thăm để tận hưởng chất riêng đậm chất barber.

Đọc thêm
…

Tin Tức Nổi Bật

Đừng Bỏ Lỡ Tin Tức Mới Nhất

Theo dõi Đông Tây Barbershop để cập nhật những tin tức, ưu đãi và sự kiện mới nhất

Về Trang ChủVề Chúng Tôi